skip to main
|
skip to sidebar
Pages
Home
MAKALALA CHILDREN'S HOME
Tuesday, March 24, 2009
MAISHA NDIVYO YALIVYO TUKAZE MWENDO IPO SIKU TUTAFIKA.
Mara nyingi humo ninamopitapita hukutana na Watanzania wenzangu wanaotembea kwa miguu kilomita kwa kilomita (nyingi). Huwa kuna mawili: hakuna usafiri au hawana nauli. Pichani ni barabara ya kwenda Mpwapwa. Dodoma.
-Picha na habari Bro.Mjengwa.
0 idadi ya maoni:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Idadi ya Watu
Baraka Chibiriti
Baraka Chibiriti
CESENA., EMILIA ROMAGNA, Italy
View my complete profile
Blog Archive
Blog Archive
September (21)
October (10)
November (25)
December (37)
January (36)
February (33)
March (44)
April (54)
May (44)
June (24)
July (13)
August (2)
September (21)
October (30)
November (36)
December (30)
January (27)
February (29)
March (28)
April (27)
May (26)
June (15)
July (11)
September (11)
October (18)
November (11)
December (2)
January (6)
February (13)
March (13)
April (7)
May (2)
July (2)
September (2)
January (8)
February (2)
March (15)
April (3)
September (11)
October (9)
November (2)
January (8)
February (2)
March (2)
May (1)
December (2)
February (1)
BLOG ZINGINE
KAZI YAKO NI JINA LAKO
PUMZIKA KWA AMANI PATRICK FILIPPO KAMOGA...a.k.a PAPAA.
MAISHA NA MAFANIKIO
MASIKITIKO MAKUBWA:-TUMEPUNGUKIWA NA MWANAFAMILIA AMBAYE NI MUME, BABA NA RAFIKI YETU
MICHUZI BLOG
MAKAMU WA RAIS AAGIZA SERA YA BIASHARA BUNIFU KUFUNGUA FURSA ZA KIUCHUMI KWA VIJANA
Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
MTAA KWA MTAA BLOG
Napoli Dhidi ya Bodø/Glimt Pesa Ipo Hapa
Spoti na Starehe
Mpya toka kwake Celeo Scram akimshirikisha Deprick
Followers
Powered by
Blogger
.
0 idadi ya maoni:
Post a Comment